மக்களவைத் தேர்தலில் அதிமுக அணி, திமுக அணி, அமமுக, மநீம ஆகிய கட்சிகளுக்கு இடையே நான்குமுனைப் போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது. வேட்புமனுக்கள் திரும்பப் பெறப்பட்டு, இறுதி வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிட்டுள்ளது. அதன்படி, தமிழகத்தின் 39 தொகுதிகள் மற்றும் புதுச்சேரியில் போட்டியிடும் இறுதி வேட்பாளர்கள் பட்டியல்:


திருவள்ளூர்(தனி)

பி.வேணுகோபால்    (அதிமுக)
கே. ஜெயக்குமார்    (காங்கிரஸ்)
பொன்.ராஜா    (அமமுக)
எம்.லோகரங்கன்    (மநீம)

காஞ்சிபுரம் (தனி)

மரகதம் குமரவேல்    (அதிமுக)
ஜி.செல்வம்    (திமுக)
ஏ.முனுசாமி    (அமமுக)

திருவண்ணாமலை

அக்ரி கிருஷ்ணமூர்த்தி    (அதிமுக)
 சி.என்.அண்ணாதுரை    (திமுக)
ஏ.ஞானசேகர்    (அமமுக)
ஆர்.அருள்    (மநீம) 

நாமக்கல்

காளியப்பன்    (அதிமுக)
ஏ.கே.சின்ராஜ்    (கொமதேக)
பி.பி.சாமிநாதன்    (அமமுக)
தங்கவேலு    (மநீம)

பொள்ளாச்சி

சி.மகேந்திரன்    (அதிமுக)
 கு.சண்முகசுந்தரம்    (திமுக)
 எஸ்.முத்துக்குமார்    (அமமுக)
மூகாம்பிகை ரத்னம்    (மநீம)

கடலூர்

இரா.கோவிந்தசாமி    (பாமக)
டி.ஆர்.வி.எஸ்.ஸ்ரீரமேஷ்    (திமுக)
கே.தங்கவேல்    (அமமுக)
வி.அண்ணாமலை    (மநீம)

தூத்துக்குடி

தமிழிசைசெளந்தரராஜன்    (பாஜக)
கனிமொழி    (திமுக)
ம.புவனேஸ்வரன்     (அமமுக)
பொன்.குமரன்    (மநீம)

வட சென்னை

அழகாபுரம் ஆர். மோகன்ராஜ்    (தேமுதிக)
கலாநிதி வீராசாமி    (திமுக)
பி.சந்தானகிருஷ்ணன்    (அமமுக)
ஏ .ஜி.மெளர்யா    (மநீம)     

அரக்கோணம்

ஏ.கே.மூர்த்தி    (பாமக)
எஸ்.ஜெகத்ரட்சகன்    (திமுக)
என்.ஜி.பார்த்திபன்    (அமமுக)
என்.ராஜேந்திரன்    (மநீம)

ஆரணி

செஞ்சி ஏழுமலை    (அதிமுக)
எம்.கே.விஷ்ணுபிரசாத்    (காங்கிரஸ்)
ஜி.செந்தமிழன்    (அமமுக)
வி.ஷாஜி    (மநீம)

ஈரோடு

வெங்கு (எ) ஜி.மணிமாறன்    (அதிமுக)
அ.கணேசமூர்த்தி    (மதிமுக)
கே.சி.செந்தில்குமார்    (அமமுக)
சரவணகுமார்    (மநீம)

திண்டுக்கல்

க.ஜோதி முத்து    (பாமக)
ப.வேலுச்சாமி    (திமுக)
ஜோதிமுருகன்    (அமமுக)
எஸ்.சுதாகர்    (மநீம )


சிதம்பரம் (தனி)

பொ.சந்திரசேகர்    (அதிமுக)
தொல்.திருமாவளவன்    (விசிக)
ஏ.இளவரசன்    (அமமுக)
டி.ரவி    (மநீம)

மதுரை 

வி.வி.ஆர்.ராஜ்சத்யன்    (அதிமுக)
சு.வெங்கடேசன்    (மார்க்சிஸ்ட்கம்யூனிஸ்ட்)
டேவிட் அண்ணாதுரை    (அமமுக)
அழகர்    (மநீம)

தென்காசி (தனி)

கிருஷ்ணசாமி    (புதிய தமிழகம்)
தனுஷ் எம்.குமார்    (திமுக)
ஏ.எஸ்.பொன்னுத்தாய்    (அமமுக)
முனீஸ்வரன்    (மநீம)

தென் சென்னை

ஜெ.ஜெயவர்தன்    (அதிமுக)
தமிழச்சி தங்கபாண்டியன்    (திமுக)
இசக்கி சுப்பையா    (அமமுக)
ஆர். ரங்கராஜன்    (மநீம)

வேலூர்

ஏ.சி.சண்முகம்    (புதிய நீதிக் கட்சி)
டி.எம்.கதிர் ஆனந்த்    (திமுக)
கே.பாண்டுரங்கன்    (அமமுக)
ஆர்.சுரேஷ்    (மநீம)

விழுப்புரம் (தனி)

வடிவேல் ராவணன்    (பாமக)
து.ரவிக்குமார்    (விசிக)
என்.கணபதி    (அமமுக)
அன்பின் பொய்யாமொழி    (மநீம)

திருப்பூர்

எம்.எஸ்.எம்.ஆனந்தன்    (அதிமுக)
கே. சுப்பராயன்    (இந்திய கம்யூனிஸ்ட்)
எஸ்.ஆர்.செல்வம்    (அமமுக)
வி.எஸ்.சந்திரகுமார்    (மநீம)

கரூர்

மு.தம்பிதுரை    (அதிமுக)
ஜோதிமணி    (காங்கிரஸ்)
என்.தங்கவேல்    (அமமுக)
ஹரிஹரன்    (மநீம)

மயிலாடுதுறை

எஸ்.ஆசைமணி    (அதிமுக)
செ.ராமலிங்கம்    (திமுக)
எஸ்.செந்தமிழன்    (அமமுக)
எம்.ரிஃபாயுதீன்    (மநீம)

தேனி

ப.ரவீந்திரநாத்குமார்    (அதிமுக)
ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன்    (காங்கிரஸ்)
தங்க தமிழ்ச்செல்வன்    (அமமுக)
எஸ்.ராதாகிருஷ்ணன்    (மநீம)

திருநெல்வேலி

மனோஜ் பாண்டியன்    (அதிமுக)
சா.ஞானதிரவியம்    (திமுக)
மைக்கேல் ராயப்பன்     (அமமுக)
வெண்ணிமலை    (மநீம)

மத்திய சென்னை

சாம்பால்    (பாமக)
தயாநிதிமாறன்    (திமுக)
தெஹ்லான் பாகவி    (எஸ்டிபிஐ)
கமீலா நாசர்    (மநீம)

கிருஷ்ணகிரி

கே.பி.முனுசாமி    (அதிமுக)
ஏ.செல்லக்குமார்    (காங்கிரஸ்)
ச.கணேசகுமார்    (அமமுக)
ஸ்ரீகாருண்யா    (மநீம)

கள்ளக்குறிச்சி

எல்.கே.சுதீஷ்    (தேமுதிக)
பொன்.கெளதம சிகாமணி    (திமுக)
கோமுகி மணியன்    (அமமுக)
கணேஷ்    (மநீம)

நீலகிரி (தனி)

எம்.தியாகராஜன்    (அதிமுக)
ஆ.ராசா    (திமுக)
எம்.ராமசாமி    (அமமுக)
ராஜேந்திரன்    (மநீம)

திருச்சி

வி.இளங்கோவன்    (தேமுதிக)
சு.திருநாவுக்கரசர்    (காங்கிரஸ்)
சாருபாலா ஆர்.தொண்டைமான்    (அமமுக)
வி.ஆனந்த ராஜா    (மநீம)

நாகை (தனி)

தாழை ம.சரவணன்    (அதிமுக)
செல்வராசு    (இந்திய கம்யூனிஸ்ட்)
டி.செங்கொடி    (அமமுக)
கே.குருவைய்யா    (மநீம)

விருதுநகர்

அழகர்சாமி    (தேமுதிக)
 மாணிக் தாகூர்    (காங்கிரஸ்)
பரமசிவ ஐயப்பன்    (அமமுக)
வி.முனியசாமி    (மநீம)

கன்னியாகுமரி 

பொன்.ராதாகிருஷ்ணன்    (பாஜக)
ஹெச்.வசந்தகுமார்    (காங்கிரஸ்)
லெட்சுமணன்    (அமமுக)
எபினேசர்    (மநீம)

ஸ்ரீபெரும்புதூர்

அ.வைத்திலிங்கம்    (பாமக)
டி.ஆர்.பாலு    (திமுக)
ஜி.தாம்பரம் நாராயணன்    (அமமுக)
எம்.ஸ்ரீதர்    (மநீம)

தருமபுரி

அன்புமணி ராமதாஸ்    (பாமக)
எஸ்.செந்தில்குமார்    (திமுக)
பி.பழனியப்பன்    (அமமுக)
டி.ராஜசேகர்    (மநீம)

சேலம்

கே.ஆர்.சரவணன்    (அதிமுக)
எஸ்.ஆர்.பார்த்திபன்    (திமுக)
வீரபாண்டி எஸ்.கே.செல்வம்    (அமமுக)
பிரபு மணிகண்டன்    (மநீம)

கோயம்புத்தூர் 

சி.பி.ராதாகிருஷ்ணன்    (பாஜக)
 பி.ஆர்.நடராஜன்    (மார்க்சிஸ்ட்)
என்.ஆர்.அப்பாதுரை    (அமமுக)
ஆர்.மகேந்திரன்    (மநீம)

பெரம்பலூர்

என்.ஆர்.சிவபதி    (அதிமுக)
பாரிவேந்தர்    (ஐஜேகே)
எம்.ராஜசேகரன்    (அமமுக)

தஞ்சாவூர்

என்.ஆர்.நடராஜன்    (தமாகா)
எஸ்.எஸ்.பழநிமாணிக்கம்    (திமுக)
பி.முருகேசன்    (அமமுக)
சம்பத் ராமதாஸ்    (மநீம)

ராமநாதபுரம்

நயினார் நாகேந்திரன்    (பாஜக)
நவாஸ்கனி    (முஸ்லிம் லீக்)
வ.து.ந.ஆனந்த்    (அமமுக)
விஜயபாஸ்கர்    (மநீம)

புதுச்சேரி

கே. நாராயணசாமி     (என்.ஆர்.காங்கிரஸ்)
வெ. வைத்திலிங்கம்    (காங்கிரஸ்)
நா. தமிழ்மாறன்    (அமமுக)
எம்.ஏ.எஸ். சுப்பிரமணியன்    (மநீம)

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here